ai qua đc dtds chưa...share cho ae cách đi nào??

Discussion in 'Gunny' started by pearlwar, Nov 30, 2012. Xem: 2,317

1. Location:

empty
  2. Status:

empty
  3. Price:

0 VNĐ
  4. Phone:

5. Address:

6. Information:

Nov 30, 2012, 5 Replies, 2,317 Views
  1. pearlwar

pearlwar Moderator

[​IMG][​IMG]
  2. MrSun

MrSun Administrator

Sao không ghi rõ ra mà em lại viết tắt thế.
  3. pearlwar

pearlwar Moderator

ok..anh
  4. ductrung315

ductrung315 New Member

cái này dễ với lv cao +12, chứ tà tà thì đy mệt lắm ( ải dễ mà khó =)) )
    s1 thì bem nữ vương kiến trước xong bem quốc vương gà :))
    s2, s3 , s4 bem và bem thôi :))
    ải dễ mà 2 thằng 32 +11, 2 thằng 31 +10 đy thua k qua được s2 @@
  5. pearlwar

pearlwar Moderator

ừm...nhưng nó dame khỏe quá....ko bít mức anh hùng nó như thế nào
  6. Tran Van Tuan

Tran Van Tuan New Member

hì cái này nó dễ mà khó khó mà dễ ah. bos dame thấm lắm yếu ít máu ko wa nỗi nhưng team trung bình qua nỗi hay ko thì còn do chiến thuật, team mạnh thì ko nó nũa. với team trung bình thì
    S1 dame kiến trước vì con này dame trâu lắm nhưng do có con gà bù máu nên ae phỉa chơi cấm chừng tức là vừa dame vừa hồi máu. có 2 pet đậu thì ngon, ko có thì mất côg ts lắm. team mạnh 1 tí thì cứ dame con gà cho nó chết trước khỏi hồi máu.
    tới S2 ae phải chơi ntn tủn đầu bos ném cọc nổ đảy ae về gần nó anh em cứ bò xa nó ra ko nó hét cái là die, tunr 2 nó sẽ lập đàn tế, 3 nguòi dame boss 1 người bay lên nằm ở trên đàn tế(chọn thằng nào thủ trâu nhìu máu ấy) tunr 3 nó sẽ tế thần(tủn 2 ko ai bay lên tunr3 nó sẽ ném 1 thắng dũng sĩ bl lên tế, tù trưởng nó tăng công giáp lúc đó anh em chỉ có khóc vì dame nó ko thấm mà nó dame thì dật dẹo linh hồn luôn) vì phe ta có 1 bé bay lên giàn tế nên sau khi tế thần phe ta tăng công và giáp lúc này 3 bạn ở dưới dame tù trưởng(thấm lắm) bạn ở tên dàn tế bò xuồng dame tù trưởng luôn, do ta tang công giáp nên ta dame nó thấm nó dame ta thì như muỗi đốt inox,
    trạng thái này di trì 2 hay 3 tủn ấy nó chung s2 cần lưu ý cái vụ giàn tế thôi
    S3 có con mitato với em quỷ khăn hồng qur là ảo trò của nó là ảo nó cũng là ảo nên ko bắn được nó nó dùng phép bắt người ta ko cứu được ra nên anh em ko cần quan tâm nó chư dame con trâu con trâu thì nó chỉ có cai chò nhảy lên người với húc thôi anh em vào cứ nhè nó mà dame nhưng nó đúng là trâu giáp trâu lắm dame ko thấm chờ nó gục xuống dame là thấm nó gục khi bị quả cân 1000tấn của con quỷ đè khi con quỷ chỉ điiemr ai đó cho con trâu nhảy lại sau tủn đó con trâu bị đè, sau đó con quỷ bắt nhốt 1 người vào hộp ko cần cứu vì ko cứ được đâu cứ yên tâm sau tủn đó con trâu sẽ húc tung hộp giải thoát cho người đó lưu ý là con trâu sẽ húc về phía cái hộp nên đứng phía ngược lại sẽ ko mát máu. trò cuối của em quỷ khăn hồng là trò mỏ hàn cái này cũng thấm lắm nhưng có 1 cách là sau khi mỏ hàn ra ae bay lại sát chân con trâu thì mỏ hàn sẽ dí xuống đó và con trâu lãnh trọn cú đó luôn nó sẽ bị gục xuuống cho anh em dame(nó gục xuống dame mới thấm) nếu ko bay lai mỏ hàn dí vào ae chịu lấy thôi và con trâu ko bị gục đâu
    tơia S4 cái này cần mua băng để tí con nào sắp nổ thì ném băng lên đầu nó\
    mới vào nó sẽ dãi dây cháy chậm ae tránh chỗ phạm vi dây cháy thì sau khi nó đốt sẽko bị thương nên tập trung dame 1 con.... sau khi 2 con đó chết thì con cháu cũa nó ra báo thù đó là 4 em nhóc lựu đạn nhỏ và 2 em to hơn nữa bạn sẽ bị khoá item toàn tập chỉ có dame thường và pow ko có buf 347 346 345 hay 344 gì gì đâu nhưng bù lại là dùng pet ko mất điiemr ma pháp và dùng liên tục được nên khuyên các bạn nên mang skill thứ 2 của pet ở s4 này
    điều cuối cùng khuyên các bạn đi phó bản nên có khoảng 2 em pet đậu thì ko sợ chêt vì mất máu
    chúc bạn thành công. bài viết hay thì like nhé mất công viết mãi đó @@
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.